



TAARIFA KWA UMMA

**MABADILIKO YA CHEO CHA MKUU WA TAASISI NA KUHAMAMA
KWA OFISI ZA MAKAO MAKUU**

28 Juni, 2024

Mamlaka ya Udhhibiti wa Ununuzi wa Umma (PPRA) inawataarifu wadau na wananchi kwa ujumla kuwa kufuatia kupitishwa kwa Sheria ya Ununuzi wa Umma Na.10 ya Mwaka 2023 na kuhuishwa kwa Muundo wa Utumishi wa Mamlaka, Cheo cha Mkuu wa Taasisi kimebadilika kutoka Afisa Mtendaji Mkuu (Chief Executive Officer) na kuwa Mkurugenzi Mkuu (Director General).

Aidha, tunapenda kuwajulisha kuwa Ofisi za Makao Makuu ya Mamlaka zimehama toka Ghorofa ya 9, Jengo la Kambarage kwenda **Ununuzi House**, Barabara ya Ununuzi, Mtaa wa Tambuka Reli karibu na Jengo la Ukaguzi (NAOT), jijini Dodoma.

Kutokana na mabadiliko hayo, anuani ya Mamlaka ni:-

Mkurugenzi Mkuu,

Mamlaka ya Udhhibiti wa Ununuzi wa Umma,

3 Mtaa wa Ununuzi

S.L.P 2865,

41104, TAMBUKARELI DODOMA

Email: dg@ppra.go.tz

Simu: +255 26 2963854

Website: www.ppra.go.tz

Pia, Mamlaka imefungua Ofisi mpya tano (5) za Kanda na kufanya jumla ya Ofisi za Kanda kuwa sita (6). Anuani za ofisi hizo za Kanda ni:-

Meneja wa Kanda,

Mamlaka ya Udhhibiti wa Ununuzi wa Umma, Kanda ya Ziwa,

2Mtaa wa Mkoani,

S.L.P. 3126,

33180 MWANZA.

Simu: + 255 (0) 282502307

Barua pepe: zm.lake@ppra.go.tz

Meneja wa Kanda,

Mamlaka ya Udhibiti wa Ununuzi wa Umma, Kanda ya Kaskazini,
Barabara ya Nyerere,
Jengo la PSSSF Arusha ghorofa ya 6,
S.L.P. 13535,

ARUSHA.

Simu: + 255 (0) 272611460

Barua pepe: zm.northern@ppra.go.tz

Meneja wa Kanda,

Mamlaka ya Udhibiti wa Ununuzi wa Umma, Kanda ya Nyanda za Juu Kusini,
Barabara ya Karume,
Jengo la NHIF,
S.L.P. 63,

MBEYA.

Simu: + 255 (0) 252957456

Barua pepe: zm.highland@ppra.go.tz

Meneja wa Kanda,

Mamlaka ya Udhibiti wa Ununuzi wa Umma, Kanda ya Kusini,
Barabara ya Sokoine,
Jengo la PSSSF Sokoine House,
S.L.P. 770,

MTWARA.

Simu: + 255 (0) 232199900

Barua pepe: zm.southern@ppra.go.tz

Meneja wa Kanda,

Mamlaka ya Udhibiti wa Ununuzi wa Umma, Kanda ya Kati na Magharibi,
Barabara ya Uwanja wa Ndege,
S.L.P. 1919,

45180 TABORA.

Barua pepe: zm.western@ppra.go.tz

Meneja wa Kanda,

Mamlaka ya Udhibiti wa Ununuzi wa Umma, Kanda ya Pwani,
Mtaa wa Madaraka,
Jengo la Wizara ya Fedha,
S.L.P. 49,

DAR ES SALAAM.

Simu: + 255 (0) 22 212 9317

Barua pepe: zm.coast@ppra.go.tz

Imetolewa na,
Kitengo cha Uhusiano