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Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. FB.192/247/01/B/124 28 Mei, 2024
Kwa Taasisi Nunuzi Zote na Wadau wa Ununuzi wa Umma;

YAH: MPANGO WA MAFUNZO YA MFUMO WA KIELEKTRONIKI
‘WA UNUNUZI WA UMMA (NeST) KWA MWEZI JUNI 2023.

Tafadhali rejea kichwa cha habari hapo juu.

2. Serikali imetengeneza Mfumo mpya wa Kielektroniki wa Ununuzi wa Umma
(NeST), ambao umeanza kutumika kuanzia Mwezi Julai, 2023 ikiwa ni sambambé na
Sheria Mpya Na. 10 ya 2023 ambayo itaanza kutumika mwezi Juni 2024 na Kanuni
zake kuanza kutumika kuanzia tarehe 1 Julai 2024. Kwa mantiki hiyo, PPRA
imeandaa Mpango wa Mafunzo kwa mwezi Juni, 2024, kwa ajili ya wadau wa ununuzi

wa umma. Mafunzo haya yatafanyika katika Mikoa ya Arusha, Mbeya, Mwanza, Dar
es Salaam, Mtwara na Tabora zilipo ofisi za kanda za Mamlaka.

3. Mafunzo ya kutumia mfumo yatatolewa kwa muda wa siku tano (5) kwa Taasisi
Nunuzi na siku moja (1) kwa Wazabuni. Ada kwa kila mshiriki ni TZS 550,000.00;
kutoka katika Taasisi Nunuzi na TZS 100,000.00, kwa kila Mzabuni.

4. Maafisa Masuuli wanahimizwa kuwatuma washiriki kutoka kwenye taasisi zao
kwa kuchagua vituo na tarehe za mafunzo zinazoonekana kwenye Kalenda

iliyoambatishwa. Washiriki watathibitisha ushiriki wao kwa kujiandikisha na kulipia ada
ya Mafunzo PPRA kupitia tsms.ppra.go.tz.

5. Ninawashukuru kwa ushirikiano wenu.
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KALENDA YA MAFUNZO YA MFUMO WA KIELEKTRONIKI WA UNUNUZI WA

UMMA (NeST) KWA MWEZI JUNI 2023

Washiriki: AOs, TB Members, PMU, UD, LAs, LOs Taasisi Nunuzi

NA TAREHE KITUO IDADI YA WASHIRIKI GHARAMA (TSH)
1. | 24 —28 Juni, 2024 Arusha, 150 550,000

2. | 24 -28 Juni, 2024 Dar es Salaam 150 550,000

3. | 24 —28 Juni, 2024 Mbeya 150 550,000

4. | 24 -28 Juni, 2024 Mtwara 150 550,000

5. | 24 -28 Juni, 2024 Mwanza 150 550,000

6. | 24 —28 Juni, 2024 Tabora 150 550,000

Washiriki: Wazabuni

NA TAREHE KITUO IDADI YA WASHIRIKI GHARAMA (TSH)
1. 29 Juni, 2024 Arusha, 150 100,000

2 29 Juni, 2024 Dar es Salaam 150 100,000

3. 29 Juni, 2024 Mbeya 150 100,000

4. 29 Juni, 2024 Mtwara 150 100,000

5. 29 Juni, 2024 Mwanza 150 100,000

6 29 Juni, 2024 Tabora 150 100,000




